Chào đồng dâm đến với RPHANG ☺️
Bạn có muốn tham gia comment vào các bài viết bạn quan tâm không? Chỉ mất 15 giây để đăng ký nick
Đăng ký ngay

Vấn đề STDs

Lượt xem: 492

Xem thêm topic đăng bởi ApplePie

ApplePie

Trứng nước
15/8/19
14
9
5
Thành phố Hồ Chí Minh
VND
0
Tín dụng
153
Không biết có ae nào trong diễn đàn mình đi check có dùng bcs đàng hoàng mà về vẫn mắc STDs không ạ? Hay là chỉ có đi mấy em đứng đường thì mới không an toàn? Em chưa đi check hàng lần nào mà mấy lần đọc bài báo người ta viết "có sử dụng bcs vẫn có khả năng mắc bệnh tình dục" nên hoang mang quá

Reporter

Dân đen
9/9/18
2,380
6,027
471
VND
3,849,670
Tín dụng
18,002
Không biết có ae nào trong diễn đàn mình đi check có dùng bcs đàng hoàng mà về vẫn mắc STDs không ạ? Hay là chỉ có đi mấy em đứng đường thì mới không an toàn? Em chưa đi check hàng lần nào mà mấy lần đọc bài báo người ta viết "có sử dụng bcs vẫn có khả năng mắc bệnh tình dục" nên hoang mang quá
BCS không đảm bảo 100% là không mắc bệnh tình dục, nhưng nó là phương pháp hiệu quả nhất, chỉ đứng sau "phương pháp" không đi chơi thì mới 100% không mắc bệnh thôi
Nên đeo bao đúng cách, đeo sát toàn bộ dương vật sẽ đảm bảo được tỷ lệ an toàn tối đa
Thực chất đeo bao mà vẫn bị dính bệnh nhiều thì chả ai xài BCS, nhà sản xuất cũng bị kiện sấp mặt l nếu tỷ lệ người dùng dính bệnh nhiều.

• Like
Reactions: ApplePie

ApplePie

Trứng nước
15/8/19
14
9
5
Thành phố Hồ Chí Minh
VND
0
Tín dụng
153
Da
BCS không đảm bảo 100% là không mắc bệnh tình dục, nhưng nó là phương pháp hiệu quả nhất, chỉ đứng sau "phương pháp" không đi chơi thì mới 100% không mắc bệnh thôi
Nên đeo bao đúng cách, đeo sát toàn bộ dương vật sẽ đảm bảo được tỷ lệ an toàn tối đa
Thực chất đeo bao mà vẫn bị dính bệnh nhiều thì chả ai xài BCS, nhà sản xuất cũng bị kiện sấp mặt l nếu tỷ lệ người dùng dính bệnh nhiều.
dạ em cám ơn anh Tơ, mà em thấy mấy anh đi check hàng lúc BJ hầu như chả ai đeo bao, không sao hả anh?

Reporter

Dân đen
9/9/18
2,380
6,027
471
VND
3,849,670
Tín dụng
18,002
Da
dạ em cám ơn anh Tơ, mà em thấy mấy anh đi check hàng lúc BJ hầu như chả ai đeo bao, không sao hả anh?
Tỷ lệ lây qua việc BJ thì rất thấp từ mấy em hàng, chỉ có mấy em ở cafe BJ giá rẻ 100k 120k là có nguy cơ cao hơn vì tiếp xúc nhiều thành phần

• Like
Reactions: ApplePie

hungtran094

Trứng nước
2/10/19
43
8
5
24
TP HCM
VND
0
Tín dụng
208
Tỷ lệ lây qua việc BJ thì rất thấp từ mấy em hàng, chỉ có mấy em ở cafe BJ giá rẻ 100k 120k là có nguy cơ cao hơn vì tiếp xúc nhiều thành phần
BJ nhưng nghi ngờ hàng bị STDs, nhìn môi em ấy nổi hột hột mà k dám hỏi, thấy sợ bị STDs giai đoạn đầu, BJ k biết có lây ko :( hàng 400k

S_Sliver

Bé Đang Tập Nói
13/9/19
137
66
22
27
Tân Bình
VND
0
Tín dụng
625
Hôm đi mesage BJ về mấy hôm sau đầu con cu nổi mụn nước nhỏ ĐM tưởng đời sắp tan tành rồi đi khám bác sĩ bảo nóng quá với lại mặc quần sịp bí nên bị ... từ đó tới giờ vẫn sợ BJ , HJ thì được .

Kojiro

Đang Tuổi Sửu Nhi
13/12/18
111
96
44
Saigon
VND
0
Tín dụng
364
Lây là do BJ đó. Chứ dùng BCS thì an toàn và không có nguy cơ đâu.