Chào đồng dâm đến với RPHANG ☺️
Bạn có muốn tham gia comment vào các bài viết bạn quan tâm không? Chỉ mất 15 giây để đăng ký nick
Đăng ký ngay

Sài Gòn Cafe BJ/HJ Rp cà phê Bảo Trân . đường LVL

Lượt xem: 1312

Xem thêm topic đăng bởi dambri

dambri

Đang Bú Sữa Mẹ
31/8/19
39
47
12
30
TP Ho chi Minh
VND
0
Tín dụng
383
Chào anh em đồng dâm!
Hôm bữa thấy có anh em đăng bài cf Bảo Trân. Thấy có vẻ ngon nên T hôm nay tao đi thử. Đánh giá như sau:
Csvc: phải nói là đẹp , sạch sẽ nhất trong các quán mà t từng đi.
Đào: hôm nay có 2 em làm: tuổi tầm 20-24 . nhan sắc thuộc dạng khá.
Sv: nói chung chả có cái mẹ gì ngoài việc ngồi bóp vú. Các em khá là giữ hàng. Không được nhiệt tình cho lắm
Đầu tiên tao ngồi với em( quên mẹ nó tên rồi) Ngồi tầm nửa tiếng em bỏ đi . dáng loli nhưng 1 bụng mỡ , nhan sắc khá. Vú chắc.Đang định ra về thì em còn lại gạ ngồi vs nó . em này thì to con hơn ,thái độ không bằng e lúc nãy nhan sắc cũng tạm. Bóp vú , ko rờ bím em nói em đến ngày. Bóp vú em cũng ko thoải mái ngồi được 10 phút tao tính tiền về.
Tổng thiệt hại 80k nước. 180k x2 cho 2 em = 440k.
Nói thiệt tao đi cf ôm chưa bao giờ lấy tiền thối nhưng lần này tao lấy .
Đánh giá cá nhân: không ngon!

Reporter

Dân đen
9/9/18
2,314
5,838
471
VND
3,307,670
Tín dụng
16,896
T nghĩ có rất nhiều anh em đi chơi nói chung và đi check nói riêng, thì việc trong bóp không có tiền lẻ để đưa mà chỉ toàn tiền chẵn, chắc anh em cũng tặc lưỡi bo luôn dù em nó làm như cục cứt. Tuyệt đối đừng bao giờ sĩ diện hảo mà bo khi mà làm ăn tầm bậy, làm qua loa khó chịu, tiền bo cho nó rất là phí phạm, bo 20k 50k t thấy còn phí khi vào tay mấy em như vậy, trong khi bo 100, 200, thậm chí 500 với mấy em làm tốt lại không thấy phí, vì mình không đi mua cục tức vào người

Tiểu đệ SG

Check Gái Lần Đầu
2/3/19
587
891
89
27
Hồ chí minh
VND
0
Tín dụng
1,722
T nghĩ có rất nhiều anh em đi chơi nói chung và đi check nói riêng, thì việc trong bóp không có tiền lẻ để đưa mà chỉ toàn tiền chẵn, chắc anh em cũng tặc lưỡi bo luôn dù em nó làm như cục cứt. Tuyệt đối đừng bao giờ sĩ diện hảo mà bo khi mà làm ăn tầm bậy, làm qua loa khó chịu, tiền bo cho nó rất là phí phạm, bo 20k 50k t thấy còn phí khi vào tay mấy em như vậy, trong khi bo 100, 200, thậm chí 500 với mấy em làm tốt lại không thấy phí, vì mình không đi mua cục tức vào người
Em tốt nè, gặp em 1 lần đi :)

• Like
Reactions: tuanka

Maximizer

Trứng nước
9/10/19
14
9
2
28
Hồ Chí Minh
VND
0
Tín dụng
86
Chào anh em đồng dâm!
Hôm bữa thấy có anh em đăng bài cf Bảo Trân. Thấy có vẻ ngon nên T hôm nay tao đi thử. Đánh giá như sau:
Csvc: phải nói là đẹp , sạch sẽ nhất trong các quán mà t từng đi.
Đào: hôm nay có 2 em làm: tuổi tầm 20-24 . nhan sắc thuộc dạng khá.
Sv: nói chung chả có cái mẹ gì ngoài việc ngồi bóp vú. Các em khá là giữ hàng. Không được nhiệt tình cho lắm
Đầu tiên tao ngồi với em( quên mẹ nó tên rồi) Ngồi tầm nửa tiếng em bỏ đi . dáng loli nhưng 1 bụng mỡ , nhan sắc khá. Vú chắc.Đang định ra về thì em còn lại gạ ngồi vs nó . em này thì to con hơn ,thái độ không bằng e lúc nãy nhan sắc cũng tạm. Bóp vú , ko rờ bím em nói em đến ngày. Bóp vú em cũng ko thoải mái ngồi được 10 phút tao tính tiền về.
Tổng thiệt hại 80k nước. 180k x2 cho 2 em = 440k.
Nói thiệt tao đi cf ôm chưa bao giờ lấy tiền thối nhưng lần này tao lấy .
Đánh giá cá nhân: không ngon!
Bro chịu chơi thật, cafe ôm thấy 1 em như vậy là ngán rồi đằng này bro quất lun em thứ 2. 440K chát quá chát. Dù sao cũng thank bro đã test và report cho a e tham khảo ^:)^^:)^^:)^